more
NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

ICE League Cup B logo

ICE League Cup B

Hiệp 1

03:00

FT

Kari
Kari logo
2-1
KF Gardabaer logo

KF Gardabaer

0-0
ARG Tebolidun League GpB logo

ARG Tebolidun League GpB

Hiệp 1

03:00

FT

Sacachispas
Sacachispas logo
2-2
Sportivo Italiano logo

Sportivo Italiano

1-0
CONCACAF Champions League logo

CONCACAF Champions League

Hiệp 1

06:00

FT

Orlando City
Orlando City logo
3-1
Cavalry FC logo

Cavalry FC

0-0
ENG-N Premier League logo

ENG-N Premier League

Hiệp 1

02:45

FT

Whitby Town
Whitby Town logo
1-1
Lancaster City logo

Lancaster City

0-0
WAFF Women’s Championshi logo

WAFF Women’s Championshi

Hiệp 1

00:00

FT

Nepal(w)
Nepal(w) logo
2-1
Lebanon (w) logo

Lebanon (w)

0-1
SCO Highland League logo

SCO Highland League

Hiệp 1

03:00

FT

Brechin City
Brechin City logo
0-0
Banks o Dee logo

Banks o Dee

0-0
BHR Premier League logo

BHR Premier League

Hiệp 1

23:15

FT

Sitra
Sitra logo
0-1
Al-Riffa logo

Al-Riffa

0-0
ENG Northern League Division One logo

ENG Northern League Division One

Hiệp 1

02:45

FT

Shepshed Dynamo
Shepshed Dynamo logo
2-3
Walsall Wood logo

Walsall Wood

0-3
GER Landespokal logo

GER Landespokal

Hiệp 1

01:30

FT

Fortuna Koln
Fortuna Koln logo
1-3
Duren logo

Duren

1-0
CAF Women's Olympic qualification logo

CAF Women's Olympic qualification

Hiệp 1

00:30

FT

South Africa(w)
South Africa(w) logo
1-0
Tanzania Women logo

Tanzania Women

0-0
MEX Liga Premier  logo

MEX Liga Premier

Hiệp 1

04:00

FT

CD Muxes
CD Muxes logo
0-1
Oceania FC logo

Oceania FC

0-1
Coupe de France logo

Coupe de France

Hiệp 1

02:45

FT

Lyon
Lyon logo
0-0
Strasbourg logo

Strasbourg

0-0
NED Tweede Divisie logo

NED Tweede Divisie

Hiệp 1

02:00

FT

Lyss
Lyss logo
1-5
Katwijk logo

Katwijk

1-3
Hiệp 1

23:00

FT

Majestic FC Majestic FC logo
3-0
KOZAF logo

KOZAF

2-0

23:00

FT

Rahimo FC Rahimo FC logo
1-1
Royal FC logo

Royal FC

1-0

23:00

FT

Switzerland(w) Switzerland(w) logo
0-1
Poland (w) logo

Poland (w)

0-0

23:00

FT

Al Budaiya Al Budaiya logo
1-0
Al-Ittifaq logo

Al-Ittifaq

1-0

23:00

FT

Etehad Alreef Etehad Alreef logo
0-0
Isa Town logo

Isa Town

0-0

23:00

FT

Bahrain SC Bahrain SC logo
6-0
Al Tadhmon logo

Al Tadhmon

1-0

23:00

FT

US Forces Armees US Forces Armees logo
0-0
ASEC Koudougou logo

ASEC Koudougou

0-0

23:15

FT

Sitra Sitra logo
0-1
Al-Riffa logo

Al-Riffa

0-0

23:15

FT

Mighty Blackpool Mighty Blackpool logo
0-0
Bhantal logo

Bhantal

0-0

23:30

FT

Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti logo
1-0
Hermannstadt logo

Hermannstadt

1-0

23:30

FT

Diosgyor VTK Diosgyor VTK logo
4-2
Zalaegerszegi TE logo

Zalaegerszegi TE

3-0

23:30

FT

Piast Gliwice Piast Gliwice logo
3-0
Rakow Czestochowa logo

Rakow Czestochowa

1-0

23:30

FT

BK Milan BK Milan logo
0-1
Gunjur United logo

Gunjur United

0-1

23:30

FT

Serrekunda Utd Serrekunda Utd logo
1-0
RS Tallinding logo

RS Tallinding

0-0

23:40

FT

Gambia Ports Authority Gambia Ports Authority logo
0-1
Red Hawks FC logo

Red Hawks FC

0-1

00:00

FT

GKS Katowice GKS Katowice logo
2-0
Miedz Legnica logo

Miedz Legnica

2-0

00:00

FT

Al Ahly SC Al Ahly SC logo
5-1
Baladiyet El Mahallah logo

Baladiyet El Mahallah

3-0

00:00

FT

Hajduk Split Hajduk Split logo
5-0
NK Varteks Varazdin logo

NK Varteks Varazdin

2-0

00:00

FT

Slovakia(w) Slovakia(w) logo
6-0
Latvia (w) logo

Latvia (w)

3-0

00:00

FT

Norway(w) Norway(w) logo
5-0
Croatia (w) logo

Croatia (w)

3-0

00:00

FT

FSV Mainz 05 U19 FSV Mainz 05 U19 logo
2-1
Manchester City U19 logo

Manchester City U19

1-1

00:00

FT

England(w) England(w) logo
5-1
Italy Women logo

Italy Women

3-1

00:00

FT

Nepal(w) Nepal(w) logo
2-1
Lebanon (w) logo

Lebanon (w)

0-1

00:15

FT

A.C. Reggiana 1919 A.C. Reggiana 1919 logo
1-1
SudTirol logo

SudTirol

0-0

00:15

FT

Ascoli Ascoli logo
1-1
Brescia logo

Brescia

1-1

00:30

FT

Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns logo
3-0
AmaZulu logo

AmaZulu

0-0

00:30

FT

South Africa(w) South Africa(w) logo
1-0
Tanzania Women logo

Tanzania Women

0-0

00:30

FT

Allerod Allerod logo
4-1
BK Avarta logo

BK Avarta

4-1

00:30

FT

Spain (w) U23 Spain (w) U23 logo
0-4
Norway (w) U23 logo

Norway (w) U23

0-0

00:45

FT

Nurnberg U17 Nurnberg U17 logo
4-2
Hoffenheim U17 logo

Hoffenheim U17

1-2

00:45

FT

Ankaragucu Ankaragucu logo
3-0
Fenerbahce logo

Fenerbahce

2-0

00:45

FT

Falkenberg Falkenberg logo
3-0
PollZ logo

PollZ

3-0

01:00

FT

Berliner AK 07 Berliner AK 07 logo
0-2
Berliner FC Dynamo logo

Berliner FC Dynamo

0-0

01:00

FT

Energie Cottbus Energie Cottbus logo
3-0
Hertha BSC Berlin Youth logo

Hertha BSC Berlin Youth

2-0

01:00

FT

Eilenburg Eilenburg logo
1-1
Carl Zeiss Jena logo

Carl Zeiss Jena

0-1

01:00

FT

Grorud Grorud logo
1-1
Eidsvold Turn logo

Eidsvold Turn

1-0

01:00

FT

France U19(w) France  U19(w) logo
5-0
Sweden (w) U19 logo

Sweden (w) U19

3-0

01:00

FT

USC Eugendorf USC Eugendorf logo
1-2
Sv Wals Grunau logo

Sv Wals Grunau

1-2

01:15

FT

Portugal(w) Portugal(w) logo
5-1
South Korea Women logo

South Korea Women

4-0

01:15

FT

RC Kadiogo RC Kadiogo logo
0-1
Sonabel Ouagadougou logo

Sonabel Ouagadougou

0-0

01:30

FT

Villefranche Villefranche logo
0-4
Le Mans logo

Le Mans

0-3

01:30

FT

Red Star FC 93 Red Star FC 93 logo
2-1
GOAL FC logo

GOAL FC

2-1

01:30

FT

Torrent CF Torrent CF logo
1-1
Atletico Saguntino logo

Atletico Saguntino

1-1

01:30

FT

US Orléans US Orléans logo
0-0
Sochaux logo

Sochaux

0-0

01:30

FT

Asker Asker logo
2-4
Oppsal logo

Oppsal

1-0

01:30

FT

Fortuna Koln Fortuna Koln logo
1-3
Duren logo

Duren

1-0

01:30

FT

Philippines(w) Philippines(w) logo
0-1
Slovenia (w) logo

Slovenia (w)

0-1

02:00

FT

FC Otelul Galati FC Otelul Galati logo
2-2
CFR Cluj logo

CFR Cluj

1-1

02:00

FT

Lyss Lyss logo
1-5
Katwijk logo

Katwijk

1-3

02:00

FT

Aston Villa U21 Aston Villa U21 logo
6-2
Blackburn Rovers U21 logo

Blackburn Rovers U21

3-0

02:00

FT

Sheffield United U21 Sheffield United U21 logo
5-1
Swansea City U21 logo

Swansea City U21

2-0

02:00

FT

SC Cambuur Leeuwarden SC Cambuur Leeuwarden logo
1-1
NEC Nijmegen logo

NEC Nijmegen

1-0

02:00

FT

Northern Ireland(w) Northern Ireland(w) logo
1-1
Montenegro (w) logo

Montenegro (w)

0-0

02:00

FT

Belgium(w) Belgium(w) logo
5-1
Hungary (w) logo

Hungary (w)

1-1

02:00

FT

Antigua Barbuda U20 Antigua   Barbuda U20 logo
2-1
Turks Caicos Islands U20 logo

Turks Caicos Islands U20

0-0

02:30

FT

Llanelli Town AFC Llanelli Town AFC logo
2-1
Cambrian Clydach logo

Cambrian Clydach

1-0

02:30

FT

Trefelin Trefelin logo
1-2
Ammanford logo

Ammanford

0-1

02:30

FT

Caerau Ely Caerau Ely logo
1-0
Taffs Well logo

Taffs Well

1-0

02:30

FT

Holywell Holywell logo
4-2
Guilsfield logo

Guilsfield

3-0

02:30

FT

Denbigh Town Denbigh Town logo
4-3
Prestatyn Town FC logo

Prestatyn Town FC

3-2

02:30

FT

Lecco Lecco logo
0-3
Como logo

Como

0-2

02:30

FT

Palermo Palermo logo
2-3
Ternana logo

Ternana

1-1

02:30

FT

Parma Parma logo
1-1
Cosenza Calcio 1914 logo

Cosenza Calcio 1914

1-1

02:30

FT

Sampdoria Sampdoria logo
1-2
Cremonese logo

Cremonese

1-1

02:30

FT

Bournemouth AFC Bournemouth AFC logo
0-0
Leicester City logo

Leicester City

0-0

02:30

FT

Lech Poznan Lech Poznan logo
0-0
Pogon Szczecin logo

Pogon Szczecin

0-0

02:30

FT

Ireland(w) Ireland(w) logo
0-2
Wales (w) logo

Wales (w)

0-2

02:40

FT

Catanzaro Catanzaro logo
2-0
Bari logo

Bari

1-0

02:45

FT

Derby County Derby County logo
1-2
Charlton Athletic logo

Charlton Athletic

1-0

02:45

FT

Port Vale Port Vale logo
2-2
Fleetwood Town logo

Fleetwood Town

2-0

02:45

FT

Wycombe Wanderers Wycombe Wanderers logo
2-0
Cheltenham Town logo

Cheltenham Town

0-0

02:45

FT

Lincoln City Lincoln City logo
3-0
Shrewsbury Town logo

Shrewsbury Town

1-0

02:45

FT

Burton Albion Burton Albion logo
0-1
Carlisle United logo

Carlisle United

0-1

02:45

FT

Forest Green Rovers Forest Green Rovers logo
1-1
Wrexham logo

Wrexham

1-0

02:45

FT

Notts County Notts County logo
3-4
Sutton United logo

Sutton United

2-2

02:45

FT

Salford City Salford City logo
1-1
Colchester United logo

Colchester United

1-0

02:45

FT

Swindon Town Swindon Town logo
3-1
Tranmere Rovers logo

Tranmere Rovers

2-1

02:45

FT

Walsall Walsall logo
2-1
Accrington Stanley logo

Accrington Stanley

0-0

02:45

FT

Harrogate Town Harrogate Town logo
1-4
Newport County logo

Newport County

0-2

02:45

FT

Ayr United Ayr United logo
4-3
Partick Thistle FC logo

Partick Thistle FC

3-1

02:45

FT

Dundee United Dundee United logo
0-2
Airdrie United logo

Airdrie United

0-0

02:45

FT

Inverness Inverness logo
0-0
Dunfermline Athletic logo

Dunfermline Athletic

0-0

02:45

FT

Queen's Park Queen's Park logo
6-0
Arbroath logo

Arbroath

3-0

02:45

FT

Raith Rovers Raith Rovers logo
0-0
Greenock Morton logo

Greenock Morton

0-0

02:45

FT

Stirling Albion Stirling Albion logo
0-0
Hamilton Academical logo

Hamilton Academical

0-0

02:45

FT

Newington Newington logo
1-0
Ards FC logo

Ards FC

0-0

02:45

FT

Woking Woking logo
3-2
Gateshead logo

Gateshead

1-2

02:45

FT

Barnet Barnet logo
0-2
Chesterfield logo

Chesterfield

0-1

02:45

FT

Eastleigh Eastleigh logo
1-2
Oldham Athletic logo

Oldham Athletic

0-1

02:45

FT

Rochdale Rochdale logo
3-0
Wealdstone FC logo

Wealdstone FC

3-0

02:45

FT

Southend United Southend United logo
2-1
Altrincham logo

Altrincham

2-1

02:45

FT

Solihull Moors Solihull Moors logo
0-1
Kidderminster Harriers logo

Kidderminster Harriers

0-0

02:45

FT

Banbury United Banbury United logo
0-3
Peterborough Sports logo

Peterborough Sports

0-1

02:45

FT

Brackley Town Brackley Town logo
1-0
Chorley FC logo

Chorley FC

1-0

02:45

FT

Curzon Ashton FC Curzon Ashton FC logo
1-3
Darlington logo

Darlington

0-1

02:45

FT

Farsley Celtic Farsley Celtic logo
1-4
Rushall Olympic logo

Rushall Olympic

0-2

02:45

FT

Bishop's Stortford Bishop's Stortford logo
0-1
Spennymoor Town logo

Spennymoor Town

0-0

02:45

FT

Alfreton Town Alfreton Town logo
1-1
Kings Lynn logo

Kings Lynn

0-1

02:45

FT

Chesham United Chesham United logo
1-1
Hanwell Town logo

Hanwell Town

0-0

02:45

FT

Whitehawk Whitehawk logo
2-0
Cray Wanderers logo

Cray Wanderers

0-0

02:45

FT

Folkestone Folkestone logo
0-0
Potters Bar Town logo

Potters Bar Town

0-0

02:45

FT

Kettering Town Kettering Town logo
2-0
Sudbury logo

Sudbury

1-0

02:45

FT

Leiston FC Leiston FC logo
0-3
Mickleover Sports logo

Mickleover Sports

0-1

02:45

FT

Whitby Town Whitby Town logo
1-1
Lancaster City logo

Lancaster City

0-0

02:45

FT

Bath City Bath City logo
1-2
Braintree Town logo

Braintree Town

1-0

02:45

FT

Hampton Richmond Borough Hampton Richmond Borough logo
2-0
Havant Waterlooville logo

Havant Waterlooville

1-0

02:45

FT

Farnborough Town Farnborough Town logo
1-1
Chelmsford City logo

Chelmsford City

1-1

02:45

FT

Welling United Welling United logo
3-2
Truro City logo

Truro City

0-1

02:45

FT

Weymouth Weymouth logo
3-3
St Albans City logo

St Albans City

1-2

02:45

FT

Dartford Dartford logo
1-2
Aveley logo

Aveley

0-0

02:45

FT

Leyton Orient Leyton Orient logo
1-0
Blackpool logo

Blackpool

0-0

02:45

FT

Lyon Lyon logo
0-0
Strasbourg logo

Strasbourg

0-0

02:45

FT

Ipswich Wanderers Ipswich Wanderers logo
2-1
Lowestoft Town logo

Lowestoft Town

0-0

02:45

FT

Hanworth Villa Hanworth Villa logo
2-0
South Park FC logo

South Park FC

1-0

02:45

FT

Ashford Town Ashford Town logo
0-6
Northwood logo

Northwood

0-2

02:45

FT

Biggleswade Town Biggleswade Town logo
3-2
Barton Rovers logo

Barton Rovers

0-0

02:45

FT

Bashley Bashley logo
1-2
Exmouth Town logo

Exmouth Town

1-0

02:45

FT

Shepshed Dynamo Shepshed Dynamo logo
2-3
Walsall Wood logo

Walsall Wood

0-3

02:45

FT

St. Mochtas St. Mochtas logo
3-0
Usher Celtic logo

Usher Celtic

1-0

02:45

FT

Boston United Boston United logo
2-3
Buxton FC logo

Buxton FC

0-1

02:45

FT

Concord Rangers Concord Rangers logo
0-3
Hornchurch logo

Hornchurch

0-2

03:00

FT

Stevenage Borough Stevenage Borough logo
1-0
Cambridge United logo

Cambridge United

1-0

03:00

FT

Ross County F.C. Ross County F.C. logo
1-1
Saint Mirren logo

Saint Mirren

1-0

03:00

FT

Brechin City Brechin City logo
0-0
Banks o Dee logo

Banks o Dee

0-0

03:00

FT

Dergview FC Dergview FC logo
0-1
Annagh United logo

Annagh United

0-1

03:00

FT

Kari Kari logo
2-1
KF Gardabaer logo

KF Gardabaer

0-0

03:00

FT

Bogota FC Bogota FC logo
2-1
Atletico Huila logo

Atletico Huila

1-1

03:00

FT

Sacachispas Sacachispas logo
2-2
Sportivo Italiano logo

Sportivo Italiano

1-0

03:00

FT

Luton Town Luton Town logo
2-6
Manchester City logo

Manchester City

1-3

03:00

FT

Blackburn Rovers Blackburn Rovers logo
1-1
Newcastle United logo

Newcastle United

0-0

03:00

FT

Berazategui Berazategui logo
2-0
Club Lujan logo

Club Lujan

1-0

03:00

FT

Centro Espanol Centro Espanol logo
2-0
Juventud Unida logo

Juventud Unida

0-0

03:00

FT

Dominica U20 Dominica U20 logo
2-3
st Vincent the Grenadine U20 logo

st Vincent the Grenadine U20

1-2

03:00

FT

Haiti U20 Haiti U20 logo
1-1
Puerto Rico U20 logo

Puerto Rico U20

0-1

03:00

FT

St Joseph's FC St Joseph's FC logo
3-0
Mons Calpe SC logo

Mons Calpe SC

1-0

03:00

FT

Platense Reserves Platense Reserves logo
0-2
Newell's Reserves logo

Newell's Reserves

0-2

03:00

FT

Union Santa Fe Reserves Union Santa Fe Reserves logo
0-1
Tigre Reserves logo

Tigre Reserves

0-0

03:00

FT

Excursionistas Reserves Excursionistas Reserves logo
0-1
Club Comunicaciones U20 logo

Club Comunicaciones U20

0-0

03:00

FT

Rosario Central Reserves Rosario Central Reserves logo
0-0
Argentinos Jrs Reserves logo

Argentinos Jrs Reserves

0-0

03:00

FT

Uruguay(w) Uruguay(w) logo
2-0
Ecuador (w) logo

Ecuador (w)

2-0

03:10

FT

Needham Market Needham Market logo
1-0
Stratford Town logo

Stratford Town

1-0

03:10

FT

CA Sarmiento CA Sarmiento logo
1-1
Temperley logo

Temperley

1-0

03:10

FT

Deportivo Merlo Reserves Deportivo Merlo Reserves logo
1-3
Argentino Quilmes Reserves logo

Argentino Quilmes Reserves

0-1

03:15

FT

Wigan Athletic Wigan Athletic logo
1-0
Bolton Wanderers logo

Bolton Wanderers

0-0

03:15

FT

AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD logo
2-0
Viseu logo

Viseu

0-0

03:30

FT

Real Santander Real Santander logo
1-1
Atletico FC logo

Atletico FC

1-1

03:30

FT

Real Sociedad Real Sociedad logo
1-1
Mallorca logo

Mallorca

0-0

04:00

FT

Envigado FC Envigado FC logo
1-0
Patriotas FC logo

Patriotas FC

1-0

04:00

FT

Coban Imperial Coban Imperial logo
3-0
C.S.D. Comunicaciones logo

C.S.D. Comunicaciones

2-0

04:00

FT

CD Muxes CD Muxes logo
0-1
Oceania FC logo

Oceania FC

0-1

05:00

FT

Palestino Palestino logo
2-1
Portuguesa FC logo

Portuguesa FC

1-0

05:00

FT

British Virgin Islands U20 British Virgin Islands U20 logo
4-3
Belize U20 logo

Belize U20

3-1

05:00

FT

French Saint-Martin U20 French Saint-Martin U20 logo
0-4
Aruba U20 logo

Aruba U20

0-4

05:00

FT

Belgrano Reserves Belgrano Reserves logo
3-0
Instituto AC Cordoba II logo

Instituto AC Cordoba II

2-0

05:00

FT

Chile(w) Chile(w) logo
1-0
Jamaica Women logo

Jamaica Women

1-0

05:00

FT

Deportivo Cali(w) Deportivo Cali(w) logo
0-1
Gotham FC (w) logo

Gotham FC (w)

0-0

05:15

FT

Athletic Club MG Athletic Club MG logo
1-0
Volta Redonda logo

Volta Redonda

1-0

06:00

FT

Orlando City Orlando City logo
3-1
Cavalry FC logo

Cavalry FC

0-0

06:00

FT

Iguatu CE Iguatu CE logo
0-0
Juventude logo

Juventude

0-0

06:00

FT

Trinidad Tobago U20 Trinidad   Tobago U20 logo
0-3
Canada U20 logo

Canada U20

0-1

06:00

FT

St. Kitts and Nevis U20 St. Kitts and Nevis U20 logo
3-0
Cayman Islands U20 logo

Cayman Islands U20

2-0

06:10

FT

Union Magdalena Union Magdalena logo
2-2
Deportes Quindio logo

Deportes Quindio

1-1

07:00

FT

Independiente Petrolero Independiente Petrolero logo
1-1
Nacional Potosi logo

Nacional Potosi

0-0

07:00

FT

Colombia(w) Colombia(w) logo
2-0
Puerto Rico (w) logo

Puerto Rico (w)

1-0

07:00

FT

Boca Juniors Reserves Boca Juniors Reserves logo
1-1
CA Independiente Reserves logo

CA Independiente Reserves

0-0

07:10

FT

Atletico Atlanta Atletico Atlanta logo
0-2
Aldosivi Mar del Plata logo

Aldosivi Mar del Plata

0-1

07:30

FT

Sporting Cristal Sporting Cristal logo
3-1
Always Ready logo

Always Ready

1-1

07:30

FT

Bragantino Bragantino logo
0-0
Aguilas Doradas logo

Aguilas Doradas

0-0

07:30

FT

Marcilio Dias SC Marcilio Dias SC logo
1-3
Clube de Regatas Vasco da Gama logo

Clube de Regatas Vasco da Gama

1-2

08:00

FT

Queretaro FC Queretaro FC logo
4-1
Atletico San Luis logo

Atletico San Luis

2-0

08:00

FT

AD San Carlos AD San Carlos logo
4-0
Santos De Guapiles logo

Santos De Guapiles

1-0

08:00

FT

NicaraguaU20 NicaraguaU20 logo
5-0
Anguilla U20 logo

Anguilla U20

2-0

08:00

FT

Curacao U20 Curacao U20 logo
1-0
Barbados U20 logo

Barbados U20

1-0

08:00

FT

America de Cali(w) America de Cali(w) logo
0-2
Racing Louisville (w) logo

Racing Louisville (w)

0-1

08:00

FT

Panama City (W) Panama City (W) logo
4-0
UMECIT (W) logo

UMECIT (W)

2-0

08:05

FT

Venados FC Venados FC logo
1-0
CF Atlante logo

CF Atlante

1-0

08:15

FT

Millonarios Millonarios logo
0-2
Deportiva Once Caldas logo

Deportiva Once Caldas

0-1
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy